Cập nhật số điện thoại công tác của phòng Đăng ký kinh doanh – Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương
Kính gửi: Các tổ chức, cá nhân, doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh
Để thuận tiện giải đáp thông tin liên quan đến thủ tục đăng ký doanh nghiệp cho các tổ chức, cá nhân, doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh, đồng thời căn cứ yêu cầu công tác chuyên môn và trên cơ sở tình hình thực tế hiện nay, Sở Kế hoạch và Đầu tư xin thông báo cập nhật số điện thoại công tác của phòng Đăng ký kinh doanh như sau:
Kể từ ngày 20/5/2024, phòng Đăng ký kinh doanh trực điện thoại xử lý công việc và nhận tin nhắn qua số điện thoại di động 0941.391.888. Trường hợp số máy đang bận, tổ chức, cá nhân, doanh nghiệp vui lòng gửi tin nhắn qua SMS/Zalo số 0941.391.888 hoặc gửi vào địa chỉ thư điện tử của phòng: dangkykinhdoanh@binhduong.gov.vn
Sở Kế hoạch và Đầu tư kính thông báo đến các tổ chức, cá nhân, doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh được biết và thực hiện.
Trân trọng./.
(Đính kèm Công văn số 1279/SKHĐT-ĐKKD)