Hội trại truyền thống thanh niên ngành Kế hoạch và Đầu tư các tỉnh, thành miền Đông Nam Bộ Lần thứ XII năm 2023
Chiều ngày 15/12, tại Trung tâm thể dục thể thao Cộng Đồng 1 tỉnh Bình Dương đã diễn ra Hội trại truyền thống thanh niên ngành Kế hoạch và Đầu tư các tỉnh, thành miền Đông Nam Bộ Lần thứ XII - năm 2023. Tham dự hội trại truyền thống gồm các đơn vị Sở Kế hoạch và Đầu tư các tỉnh, thành phố như Hồ Chí Minh, Bình Phước, Đồng Nai, Tây Ninh, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Thuận, Ninh Thuận, Tiền Giang, Long An và Bình Dương.
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht(4).jpg)
Trao cờ lưu niệm
Phát biểu chào mừng hội trại, ông Trịnh Hoàng Tuấn Anh - Phó Giám đốc Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương rất vui và hân hạnh đón tiếp các đơn vị Sở Kế hoạch và Đầu tư từ các tỉnh thành. Đây là hoạt động rất ý nghĩa, tạo một sân chơi lành mạnh, bổ ích cho tập thể công chức, viên chức, người lao động nhất là đội ngũ thanh niên các Sở Kế hoạch và Đầu tư miền Đông Nam Bộ mở rộng. Thông qua việc tổ chức các hoạt động của Hội trại, chúng tôi cũng mong muốn tạo ra được một môi trường giao lưu, gặp gỡ, học tập, trao đổi kinh nghiệm, thắt chặt thêm tình đoàn kết, mối quan hệ công tác cho anh em ngành Kế hoạch và Đầu tư.
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht1(2).jpg)
Ông Trịnh Hoàng Tuấn Anh - Phó Giám đốc Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương
Hội trại đã diễn ra sôi nổi với các hoạt động thể thao hấp dẫn kèm những tiếng reo hò, cỗ vũ tạo không khí vui tươi, gắn kết các bạn đoàn viên các chi đoàn Sở Kế hoạch và Đầu tư miền Đông Nam Bộ mở rộng lại với nhau.
Một số hình ảnh tham dự hội trại truyền thống.
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht2.png)
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht3(1).jpg)
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht4.jpg)
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht5.jpg)
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht7.jpg)
![](/Media/ResourceAdmin/images/Hinh%20Dang%20Tin%20Bai/ht8.jpg)
Mai Hương